Project 51O logo
Wasifu wa Klabu

Project 51O

Msimamo wa Sasa

…Wachezaji Wanaofuatiliwa …Mechi …Msimamo wa Sasa …Alama
Kuhusu

Kuhusu Project 51O

Project 51O ni klabu ya soka.

Team details are temporarily unavailable Kisure could not load the saved team details for this request.
Tangazo
Kikosi

Project 51O - Wachezaji

Nenda kwenye Ratiba
Squad is temporarily unavailable Kisure could not load the saved squad for this request.
Soko

Historia ya Uhamisho

Fungua Kituo cha Uhamisho
Transfer history is temporarily unavailable Only the latest five transfers belong on this page; the full history remains in the Transfer Centre.
Mechi

Project 51O - Ratiba na Matokeo

Matches are temporarily unavailable The first five matches load with the page. Additional matches are requested only when you press Load 5 more matches.
Habari

Makala za Project 51O

Bado hakuna makala za hivi karibuni za Project 51O.
Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe