Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Real Sociedad dhidi ya Espanyol

La Liga · Jmos, 29 Ago, 20:00 · Anoeta Stadium, San Sebastian

Updated Sat, Oct 24, 2026 19:07 EAT
La Liga logo La Liga Kipigo
Real Sociedad Real Sociedad logo
2-1
Espanyol logo Espanyol
Muda Kamili Siku ya Mechi 3 Anoeta Stadium
132%Nyumbani X28%Sare 240%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Real Sociedad dhidi ya Espanyol

Chaguo KuuUshindi wa Espanyol
Matokeo Yanayotabiriwa1-2
Muda wa kuanzaJmos, 29 Ago, 20:00
Uhakika40%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Aug 12, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Real Sociedad imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Espanyol ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Real Sociedad nyumbani na 17% kwa Espanyol ugenini. Real Sociedad imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.80, huku Espanyol ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Real Sociedad ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Espanyol ikiwa nafasi ya 1 na alama 3 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 28% na ushindi wa ugenini 40%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Espanyol kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Espanyol

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-2 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Real Sociedad32%
Sare28%
Ushindi wa Espanyol40%
Over 2.5 Goals Ndiyo 77% probability Actual: 3 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 55% probability Actual: Yes · Won
Matokeo Sahihi 1-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Final score: 2-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Real SociedadD L D D LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa EspanyolW D W W LAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 17%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.70 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo12 / 1Alama 0 dhidi ya alama 3

Sababu ya Utabiri

Real Sociedad imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Espanyol ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Real Sociedad nyumbani na 17% kwa Espanyol ugenini. Real Sociedad imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.80, huku Espanyol ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Real Sociedad ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Espanyol ikiwa nafasi ya 1 na alama 3 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 28% na ushindi wa ugenini 40%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Espanyol kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Real Sociedad 0 wins, Espanyol 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 2-1 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Real Sociedad dhidi ya Espanyol

Utabiri wa mechi ya Real Sociedad dhidi ya Espanyol ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Espanyol kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-2 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Real Sociedad una uwezekano wa 32%, sare 28%, na ushindi wa Espanyol 40%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe