Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Levante dhidi ya Sevilla

La Liga · Jtat, 12 Okt, 22:00 · Estadio Ciudad de Valencia, Valencia, Spain

Updated Tue, Oct 13, 2026 00:07 EAT
La Liga logo La Liga Kipigo
Levante Levante logo
3-3
Sevilla logo Sevilla
Muda Kamili Siku ya Mechi 8 Estadio Ciudad de Valencia
145%Nyumbani X24%Sare 231%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 45%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Levante dhidi ya Sevilla

Chaguo KuuUshindi wa Levante
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtat, 12 Okt, 22:00
Uhakika45%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Sep 24, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Levante imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Sevilla ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 88% kwa Levante nyumbani na 33% kwa Sevilla ugenini. Levante imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.60, huku Sevilla ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Levante ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 5 baada ya mechi 6, huku Sevilla ikiwa nafasi ya 5 na alama 13 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 24% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Levante kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Levante

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 45% ★★☆☆☆
Ushindi wa Levante45%
Sare24%
Ushindi wa Sevilla31%
Over 2.5 Goals Hapana 76% probability Actual: 6 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-3 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 45% Final score: 3-3
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LevanteL L D W DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa SevillaL W W D LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini88% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo18 / 5Alama 5 dhidi ya alama 13

Sababu ya Utabiri

Levante imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Sevilla ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 88% kwa Levante nyumbani na 33% kwa Sevilla ugenini. Levante imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.60, huku Sevilla ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Levante ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 5 baada ya mechi 6, huku Sevilla ikiwa nafasi ya 5 na alama 13 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 24% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Levante kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Levante 1 wins, Sevilla 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 3-3 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Levante dhidi ya Sevilla

Utabiri wa mechi ya Levante dhidi ya Sevilla ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Levante kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 45%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Levante una uwezekano wa 45%, sare 24%, na ushindi wa Sevilla 31%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe