Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Sevilla dhidi ya Osasuna

La Liga · Jtat, 26 Okt, 23:00 · Estadio Ramon Sanchez Pizjuan, Sevilla, Spain

Updated Tue, Oct 13, 2026 12:52 EAT
La Liga logo La Liga Inasubiri
Sevilla Sevilla logo
vs
Osasuna logo Osasuna
Ijayo Siku ya Mechi 10 Estadio Ramon Sanchez Pizjuan
151%Nyumbani X27%Sare 223%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 51%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Sevilla dhidi ya Osasuna

Chaguo KuuUshindi wa Sevilla
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtat, 26 Okt, 23:00
Uhakika51%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Fri, Sep 25, 2026 00:00 EAT.

Sevilla imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Osasuna ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Sevilla nyumbani na 11% kwa Osasuna ugenini. Sevilla imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.40, huku Osasuna ikifunga 0.90 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Sevilla ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 8, huku Osasuna ikiwa nafasi ya 16 na alama 8 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 51%, sare 27% na ushindi wa ugenini 23%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sevilla kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Sevilla

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 51% ★★★☆☆
Ushindi wa Sevilla51%
Sare27%
Ushindi wa Osasuna23%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 51% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa SevillaD L W W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa OsasunaL D L L LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 11%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo5 / 16Alama 14 dhidi ya alama 8

Sababu ya Utabiri

Sevilla imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Osasuna ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Sevilla nyumbani na 11% kwa Osasuna ugenini. Sevilla imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.40, huku Osasuna ikifunga 0.90 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Sevilla ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 8, huku Osasuna ikiwa nafasi ya 16 na alama 8 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 51%, sare 27% na ushindi wa ugenini 23%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sevilla kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Sevilla 0 wins, Osasuna 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Sevilla dhidi ya Osasuna

Utabiri wa mechi ya Sevilla dhidi ya Osasuna ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Sevilla kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 51%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Sevilla una uwezekano wa 51%, sare 27%, na ushindi wa Osasuna 23%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe