Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Inter dhidi ya Parma

Serie A · Jmos, 10 Okt, 19:00 · San Siro/Giuseppe Meazza, Milan

Updated Mon, Oct 19, 2026 22:07 EAT
Serie A logo Serie A Ushindi
Inter Inter logo
3-0
Parma logo Parma
Muda Kamili Siku ya Mechi 6 San Siro/Giuseppe Meazza
162%Nyumbani X19%Sare 219%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 62%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Inter dhidi ya Parma

Chaguo KuuUshindi wa Inter
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJmos, 10 Okt, 19:00
Uhakika62%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Mon, Sep 21, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Inter imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Parma ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Inter nyumbani na 13% kwa Parma ugenini. Inter imefunga wastani wa mabao 2.50 na kuruhusu 1.50, huku Parma ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Inter ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 5, huku Parma ikiwa nafasi ya 15 na alama 4 baada ya mechi 5. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 62%, sare 19% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Inter kwa kiwango cha uhakika cha 62%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Inter

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Medium · 62% ★★★★☆
Ushindi wa Inter62%
Sare19%
Ushindi wa Parma19%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Wastani 62% Final score: 3-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa InterD W L W WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa ParmaW L D L LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini80% / 13%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.50 - 0.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 15Alama 13 dhidi ya alama 4

Sababu ya Utabiri

Inter imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Parma ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Inter nyumbani na 13% kwa Parma ugenini. Inter imefunga wastani wa mabao 2.50 na kuruhusu 1.50, huku Parma ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Inter ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 5, huku Parma ikiwa nafasi ya 15 na alama 4 baada ya mechi 5. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 62%, sare 19% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Inter kwa kiwango cha uhakika cha 62%.

Inter 1 wins, Parma 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 3-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Inter dhidi ya Parma

Utabiri wa mechi ya Inter dhidi ya Parma ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Inter kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 62%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Inter una uwezekano wa 62%, sare 19%, na ushindi wa Parma 19%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe