Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Cagliari dhidi ya Bologna

Serie A · Jmos, 24 Okt, 16:00 · Unipol Domus, Cagliari, Italy

Updated Tue, Oct 13, 2026 10:06 EAT
Serie A logo Serie A Inasubiri
Cagliari Cagliari logo
vs
Bologna logo Bologna
Ijayo Siku ya Mechi 8 Unipol Domus
146%Nyumbani X23%Sare 231%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Cagliari dhidi ya Bologna

Chaguo KuuUshindi wa Cagliari
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 24 Okt, 16:00
Uhakika46%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Sep 24, 2026 00:00 EAT.

Cagliari imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Bologna ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 44% kwa Cagliari nyumbani na 56% kwa Bologna ugenini. Cagliari imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 0.70, huku Bologna ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Cagliari ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 6, huku Bologna ikiwa nafasi ya 14 na alama 5 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 23% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Cagliari kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Cagliari

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Cagliari46%
Sare23%
Ushindi wa Bologna31%
Over 2.5 Goals Hapana 41% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa CagliariD W W W LAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BolognaW D L D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini44% / 56%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 14Alama 13 dhidi ya alama 5

Sababu ya Utabiri

Cagliari imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Bologna ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 44% kwa Cagliari nyumbani na 56% kwa Bologna ugenini. Cagliari imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 0.70, huku Bologna ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Cagliari ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 6, huku Bologna ikiwa nafasi ya 14 na alama 5 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 23% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Cagliari kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Cagliari 0 wins, Bologna 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Cagliari dhidi ya Bologna

Utabiri wa mechi ya Cagliari dhidi ya Bologna ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Cagliari kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Cagliari una uwezekano wa 46%, sare 23%, na ushindi wa Bologna 31%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe