Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Torino dhidi ya Atalanta

Serie A · Jpl, 10 Jan, 20:30

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Serie A logo Serie A Inasubiri
Torino Torino logo
vs
Atalanta logo Atalanta
Ijayo Siku ya Mechi 19 Stadio Olimpico Grande Torino
140%Nyumbani X25%Sare 235%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Torino dhidi ya Atalanta

Chaguo KuuUshindi wa Torino
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 10 Jan, 20:30
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Torino imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Atalanta ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 56% kwa Torino nyumbani na 40% kwa Atalanta ugenini. Torino imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.60, huku Atalanta ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Torino ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 7 baada ya mechi 6, huku Atalanta ikiwa nafasi ya 10 na alama 9 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 25% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Torino kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Torino

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Torino40%
Sare25%
Ushindi wa Atalanta35%
Over 2.5 Goals Hapana 75% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa TorinoW D L W LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AtalantaW W L L LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini56% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo12 / 10Alama 7 dhidi ya alama 9

Sababu ya Utabiri

Torino imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Atalanta ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 56% kwa Torino nyumbani na 40% kwa Atalanta ugenini. Torino imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.60, huku Atalanta ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Torino ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 7 baada ya mechi 6, huku Atalanta ikiwa nafasi ya 10 na alama 9 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 25% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Torino kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Torino dhidi ya Atalanta

Utabiri wa mechi ya Torino dhidi ya Atalanta ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Torino kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Torino una uwezekano wa 40%, sare 25%, na ushindi wa Atalanta 35%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe