Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Genoa dhidi ya Parma

Serie A · Jpl, 24 Jan, 20:30

Updated Sat, Oct 24, 2026 00:00 EAT
Serie A logo Serie A Inasubiri
Genoa Genoa logo
vs
Parma logo Parma
Ijayo Siku ya Mechi 21 Luigi Ferraris
133%Nyumbani X35%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 35%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Genoa dhidi ya Parma

Chaguo KuuSare
Matokeo Yanayotabiriwa0-0
Muda wa kuanzaJpl, 24 Jan, 20:30
Uhakika35%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Genoa imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Parma ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Genoa nyumbani na 11% kwa Parma ugenini. Genoa imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.60, huku Parma ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Genoa ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 4 baada ya mechi 7, huku Parma ikiwa nafasi ya 19 na alama 4 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 35% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

Utabiri wa Mechi

Sare

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-0 Confidence: Low · 35% ★★☆☆☆
Ushindi wa Genoa33%
Sare35%
Ushindi wa Parma32%
Over 2.5 Goals Hapana 77% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 35% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa GenoaL W L D LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa ParmaL L W L DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 11%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.60 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo17 / 19Alama 4 dhidi ya alama 4

Sababu ya Utabiri

Genoa imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Parma ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Genoa nyumbani na 11% kwa Parma ugenini. Genoa imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.60, huku Parma ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Genoa ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 4 baada ya mechi 7, huku Parma ikiwa nafasi ya 19 na alama 4 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 35% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

Genoa 0 wins, Parma 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Genoa dhidi ya Parma

Utabiri wa mechi ya Genoa dhidi ya Parma ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Sare kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-0 na uhakika wa 35%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Genoa una uwezekano wa 33%, sare 35%, na ushindi wa Parma 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe