Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Frosinone dhidi ya Monza

Serie A · Jpl, 14 Mac, 20:30

Updated Mon, Oct 19, 2026 00:00 EAT
Serie A logo Serie A Inasubiri
Frosinone Frosinone logo
vs
Monza logo Monza
Ijayo Siku ya Mechi 28 Stadio Benito Stirpe
158%Nyumbani X21%Sare 221%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 58%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Frosinone dhidi ya Monza

Chaguo KuuUshindi wa Frosinone
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 14 Mac, 20:30
Uhakika58%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Frosinone imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Monza ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Frosinone nyumbani na 4% kwa Monza ugenini. Frosinone imefunga wastani wa mabao 1.75 na kuruhusu 1.13, huku Monza ikifunga 1.50 na kuruhusu 2.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Frosinone ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 7, huku Monza ikiwa nafasi ya 15 na alama 4 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 58%, sare 21% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Frosinone kwa kiwango cha uhakika cha 58%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Frosinone

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 58% ★★★☆☆
Ushindi wa Frosinone58%
Sare21%
Ushindi wa Monza21%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 61% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 58% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FrosinoneW L W D WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa MonzaL W L D LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini80% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.75 - 1.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 15Alama 13 dhidi ya alama 4

Sababu ya Utabiri

Frosinone imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Monza ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Frosinone nyumbani na 4% kwa Monza ugenini. Frosinone imefunga wastani wa mabao 1.75 na kuruhusu 1.13, huku Monza ikifunga 1.50 na kuruhusu 2.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Frosinone ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 7, huku Monza ikiwa nafasi ya 15 na alama 4 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 58%, sare 21% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Frosinone kwa kiwango cha uhakika cha 58%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Frosinone dhidi ya Monza

Utabiri wa mechi ya Frosinone dhidi ya Monza ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Frosinone kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 58%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Frosinone una uwezekano wa 58%, sare 21%, na ushindi wa Monza 21%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe