Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Rennes dhidi ya Lens

Ligue 1 · Jmos, 16 Jan, 19:00

Updated Tue, Oct 20, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Rennes Rennes logo
vs
Lens logo Lens
Ijayo Siku ya Mechi 16 Roazhon Park
143%Nyumbani X23%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Rennes dhidi ya Lens

Chaguo KuuUshindi wa Rennes
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 16 Jan, 19:00
Uhakika43%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Rennes imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lens ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 78% kwa Rennes nyumbani na 33% kwa Lens ugenini. Rennes imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.80, huku Lens ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Rennes ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 7, huku Lens ikiwa nafasi ya 8 na alama 10 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 23% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rennes kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Rennes

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Rennes43%
Sare23%
Ushindi wa Lens33%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa RennesL W W L DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LensW L W L DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini78% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.80 - 2.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 8Alama 13 dhidi ya alama 10

Sababu ya Utabiri

Rennes imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lens ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 78% kwa Rennes nyumbani na 33% kwa Lens ugenini. Rennes imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.80, huku Lens ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Rennes ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 7, huku Lens ikiwa nafasi ya 8 na alama 10 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 23% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rennes kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Rennes dhidi ya Lens

Utabiri wa mechi ya Rennes dhidi ya Lens ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Rennes kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Rennes una uwezekano wa 43%, sare 23%, na ushindi wa Lens 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe