Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Le Havre dhidi ya Lyon

Ligue 1 · Jmos, 20 Feb, 19:00

Updated Tue, Oct 27, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Le Havre Le Havre logo
vs
Lyon logo Lyon
Ijayo Siku ya Mechi 21 Stade Oceane
126%Nyumbani X33%Sare 241%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Le Havre dhidi ya Lyon

Chaguo KuuUshindi wa Lyon
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 20 Feb, 19:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Le Havre imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lyon ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 10% kwa Le Havre nyumbani na 20% kwa Lyon ugenini. Le Havre imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.60, huku Lyon ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Le Havre ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 2 baada ya mechi 8, huku Lyon ikiwa nafasi ya 5 na alama 14 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 26%, sare 33% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lyon kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lyon

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Le Havre26%
Sare33%
Ushindi wa Lyon41%
Over 2.5 Goals Hapana 66% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Le HavreL L L L DAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LyonL L W W LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini10% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo18 / 5Alama 2 dhidi ya alama 14

Sababu ya Utabiri

Le Havre imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lyon ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 10% kwa Le Havre nyumbani na 20% kwa Lyon ugenini. Le Havre imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.60, huku Lyon ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Le Havre ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 2 baada ya mechi 8, huku Lyon ikiwa nafasi ya 5 na alama 14 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 26%, sare 33% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lyon kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Le Havre 0 wins, Lyon 0 wins, 2 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Le Havre dhidi ya Lyon

Utabiri wa mechi ya Le Havre dhidi ya Lyon ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lyon kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Le Havre una uwezekano wa 26%, sare 33%, na ushindi wa Lyon 41%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe