Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Lyon dhidi ya Le Mans

Ligue 1 · Jpl, 16 Mei, 18:00

Updated Fri, Oct 23, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Lyon Lyon logo
vs
Le Mans logo Le Mans
Ijayo Siku ya Mechi 32 Groupama Stadium
154%Nyumbani X22%Sare 224%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 54%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Lyon dhidi ya Le Mans

Chaguo KuuUshindi wa Lyon
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 16 Mei, 18:00
Uhakika54%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Lyon imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Le Mans ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa Lyon nyumbani na 4% kwa Le Mans ugenini. Lyon imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.30, huku Le Mans ikifunga 1.43 na kuruhusu 2.14 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Lyon ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 7, huku Le Mans ikiwa nafasi ya 16 na alama 6 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 54%, sare 22% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lyon kwa kiwango cha uhakika cha 54%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lyon

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 54% ★★★☆☆
Ushindi wa Lyon54%
Sare22%
Ushindi wa Le Mans24%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 54% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LyonL W W L WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Le MansL L W D DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini70% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.70 - 1.43Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo1 / 16Alama 14 dhidi ya alama 6

Sababu ya Utabiri

Lyon imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Le Mans ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa Lyon nyumbani na 4% kwa Le Mans ugenini. Lyon imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.30, huku Le Mans ikifunga 1.43 na kuruhusu 2.14 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Lyon ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 7, huku Le Mans ikiwa nafasi ya 16 na alama 6 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 54%, sare 22% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lyon kwa kiwango cha uhakika cha 54%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Lyon dhidi ya Le Mans

Utabiri wa mechi ya Lyon dhidi ya Le Mans ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lyon kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 54%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Lyon una uwezekano wa 54%, sare 22%, na ushindi wa Le Mans 24%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe