Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Feyenoord dhidi ya Utrecht

Eredivisie · Jpl, 20 Sep, 13:15 · Stadion Feijenoord, Rotterdam, Netherlands

Updated Sun, Sep 20, 2026 15:37 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Ushindi
Feyenoord Feyenoord logo
5-0
Utrecht logo Utrecht
Muda Kamili Siku ya Mechi 7 Stadion Feijenoord
153%Nyumbani X20%Sare 228%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 53%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Feyenoord dhidi ya Utrecht

Chaguo KuuUshindi wa Feyenoord
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 20 Sep, 13:15
Uhakika53%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Aug 22, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Feyenoord imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Utrecht ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 63% kwa Feyenoord nyumbani na 44% kwa Utrecht ugenini. Feyenoord imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 0.80, huku Utrecht ikifunga 1.80 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Feyenoord ipo nafasi ya 8 ikiwa na alama 4 baada ya mechi 2, huku Utrecht ikiwa nafasi ya 14 na alama 0 baada ya mechi 2. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 20% na ushindi wa ugenini 28%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Feyenoord kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Feyenoord

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 53% ★★★☆☆
Ushindi wa Feyenoord53%
Sare20%
Ushindi wa Utrecht28%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Actual: 5 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 5-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 53% Final score: 5-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FeyenoordD W W W DAlama 11 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa UtrechtL L D W WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini63% / 44%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 1.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo8 / 14Alama 4 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

Feyenoord imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Utrecht ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 63% kwa Feyenoord nyumbani na 44% kwa Utrecht ugenini. Feyenoord imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 0.80, huku Utrecht ikifunga 1.80 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Feyenoord ipo nafasi ya 8 ikiwa na alama 4 baada ya mechi 2, huku Utrecht ikiwa nafasi ya 14 na alama 0 baada ya mechi 2. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 20% na ushindi wa ugenini 28%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Feyenoord kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Feyenoord 1 wins, Utrecht 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 5-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Feyenoord dhidi ya Utrecht

Utabiri wa mechi ya Feyenoord dhidi ya Utrecht ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Feyenoord kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 53%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Feyenoord una uwezekano wa 53%, sare 20%, na ushindi wa Utrecht 28%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe