Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Groningen dhidi ya GO Ahead Eagles

Eredivisie · Jpl, 10 Jan, 18:45

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
Groningen Groningen logo
vs
GO Ahead Eagles logo GO Ahead Eagles
Ijayo Siku ya Mechi 18 Euroborg
148%Nyumbani X26%Sare 226%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Groningen dhidi ya GO Ahead Eagles

Chaguo KuuUshindi wa Groningen
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 10 Jan, 18:45
Uhakika48%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Groningen imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku GO Ahead Eagles ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Groningen nyumbani na 10% kwa GO Ahead Eagles ugenini. Groningen imefunga wastani wa mabao 2.20 na kuruhusu 2.10, huku GO Ahead Eagles ikifunga 2.10 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Groningen ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 9, huku GO Ahead Eagles ikiwa nafasi ya 9 na alama 11 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 26% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Groningen kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Groningen

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Groningen48%
Sare26%
Ushindi wa GO Ahead Eagles26%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa GroningenL W W D DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa GO Ahead EaglesL D D D DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 10%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.20 - 2.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 9Alama 14 dhidi ya alama 11

Sababu ya Utabiri

Groningen imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku GO Ahead Eagles ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Groningen nyumbani na 10% kwa GO Ahead Eagles ugenini. Groningen imefunga wastani wa mabao 2.20 na kuruhusu 2.10, huku GO Ahead Eagles ikifunga 2.10 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Groningen ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 9, huku GO Ahead Eagles ikiwa nafasi ya 9 na alama 11 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 26% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Groningen kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Groningen 0 wins, GO Ahead Eagles 0 wins, 2 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Groningen dhidi ya GO Ahead Eagles

Utabiri wa mechi ya Groningen dhidi ya GO Ahead Eagles ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Groningen kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Groningen una uwezekano wa 48%, sare 26%, na ushindi wa GO Ahead Eagles 26%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe