Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Twente dhidi ya Heerenveen

Eredivisie · Jmos, 23 Jan, 22:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
Twente Twente logo
vs
Heerenveen logo Heerenveen
Ijayo Siku ya Mechi 20 De Grolsch Veste
151%Nyumbani X19%Sare 230%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 51%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Twente dhidi ya Heerenveen

Chaguo KuuUshindi wa Twente
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 23 Jan, 22:00
Uhakika51%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Twente imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Heerenveen ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa Twente nyumbani na 30% kwa Heerenveen ugenini. Twente imefunga wastani wa mabao 2.10 na kuruhusu 0.90, huku Heerenveen ikifunga 1.70 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Twente ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 17 baada ya mechi 8, huku Heerenveen ikiwa nafasi ya 8 na alama 12 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 51%, sare 19% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Twente kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Twente

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 51% ★★★☆☆
Ushindi wa Twente51%
Sare19%
Ushindi wa Heerenveen30%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 51% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa TwenteW D W W WAlama 13 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa HeerenveenW L W D LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini70% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.10 - 1.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 8Alama 17 dhidi ya alama 12

Sababu ya Utabiri

Twente imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Heerenveen ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa Twente nyumbani na 30% kwa Heerenveen ugenini. Twente imefunga wastani wa mabao 2.10 na kuruhusu 0.90, huku Heerenveen ikifunga 1.70 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Twente ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 17 baada ya mechi 8, huku Heerenveen ikiwa nafasi ya 8 na alama 12 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 51%, sare 19% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Twente kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Twente 1 wins, Heerenveen 1 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Twente dhidi ya Heerenveen

Utabiri wa mechi ya Twente dhidi ya Heerenveen ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Twente kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 51%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Twente una uwezekano wa 51%, sare 19%, na ushindi wa Heerenveen 30%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe