Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Ajax dhidi ya Feyenoord

Eredivisie · Jpl, 28 Feb, 19:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
Ajax Ajax logo
vs
Feyenoord logo Feyenoord
Ijayo Siku ya Mechi 24 Johan Cruijff Arena
136%Nyumbani X20%Sare 244%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Ajax dhidi ya Feyenoord

Chaguo KuuUshindi wa Feyenoord
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJpl, 28 Feb, 19:00
Uhakika44%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Ajax imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Feyenoord ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Ajax nyumbani na 70% kwa Feyenoord ugenini. Ajax imefunga wastani wa mabao 3.00 na kuruhusu 1.70, huku Feyenoord ikifunga 3.40 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Ajax ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 15 baada ya mechi 8, huku Feyenoord ikiwa nafasi ya 1 na alama 23 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 20% na ushindi wa ugenini 44%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Feyenoord kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Feyenoord

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa Ajax36%
Sare20%
Ushindi wa Feyenoord44%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AjaxL D D W WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa FeyenoordW W W W WAlama 15 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 70%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao3.00 - 3.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo5 / 1Alama 15 dhidi ya alama 23

Sababu ya Utabiri

Ajax imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Feyenoord ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Ajax nyumbani na 70% kwa Feyenoord ugenini. Ajax imefunga wastani wa mabao 3.00 na kuruhusu 1.70, huku Feyenoord ikifunga 3.40 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Ajax ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 15 baada ya mechi 8, huku Feyenoord ikiwa nafasi ya 1 na alama 23 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 20% na ushindi wa ugenini 44%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Feyenoord kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Ajax 0 wins, Feyenoord 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Ajax dhidi ya Feyenoord

Utabiri wa mechi ya Ajax dhidi ya Feyenoord ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Feyenoord kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Ajax una uwezekano wa 36%, sare 20%, na ushindi wa Feyenoord 44%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe