Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya AZ Alkmaar dhidi ya PEC Zwolle

Eredivisie · Jpl, 16 Mei, 15:30

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
AZ Alkmaar AZ Alkmaar logo
vs
PEC Zwolle logo PEC Zwolle
Ijayo Siku ya Mechi 33 AFAS Stadion
159%Nyumbani X24%Sare 217%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 59%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za AZ Alkmaar dhidi ya PEC Zwolle

Chaguo KuuUshindi wa AZ Alkmaar
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 16 Mei, 15:30
Uhakika59%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

AZ Alkmaar imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku PEC Zwolle ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa AZ Alkmaar nyumbani na 10% kwa PEC Zwolle ugenini. AZ Alkmaar imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.00, huku PEC Zwolle ikifunga 0.80 na kuruhusu 2.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, AZ Alkmaar ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 19 baada ya mechi 8, huku PEC Zwolle ikiwa nafasi ya 17 na alama 4 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 59%, sare 24% na ushindi wa ugenini 17%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa AZ Alkmaar kwa kiwango cha uhakika cha 59%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa AZ Alkmaar

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 59% ★★★☆☆
Ushindi wa AZ Alkmaar59%
Sare24%
Ushindi wa PEC Zwolle17%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 59% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AZ AlkmaarW L W L DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PEC ZwolleL L L D LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 10%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 0.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 17Alama 19 dhidi ya alama 4

Sababu ya Utabiri

AZ Alkmaar imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku PEC Zwolle ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa AZ Alkmaar nyumbani na 10% kwa PEC Zwolle ugenini. AZ Alkmaar imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.00, huku PEC Zwolle ikifunga 0.80 na kuruhusu 2.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, AZ Alkmaar ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 19 baada ya mechi 8, huku PEC Zwolle ikiwa nafasi ya 17 na alama 4 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 59%, sare 24% na ushindi wa ugenini 17%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa AZ Alkmaar kwa kiwango cha uhakika cha 59%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya AZ Alkmaar dhidi ya PEC Zwolle

Utabiri wa mechi ya AZ Alkmaar dhidi ya PEC Zwolle ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa AZ Alkmaar kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 59%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa AZ Alkmaar una uwezekano wa 59%, sare 24%, na ushindi wa PEC Zwolle 17%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe