Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Sporting CP dhidi ya Nacional

Primeira Liga · Jmos, 5 Sep, 22:30 · Estadio Jose Alvalade, Lisbon

Updated Wed, Sep 30, 2026 15:07 EAT
Primeira Liga logo Primeira Liga Ushindi
Sporting CP Sporting CP logo
2-0
Nacional logo Nacional
Muda Kamili Siku ya Mechi 5 Estadio Jose Alvalade
141%Nyumbani X25%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Sporting CP dhidi ya Nacional

Chaguo KuuUshindi wa Home to
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJmos, 5 Sep, 22:30
Uhakika41%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Aug 12, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Sporting CP imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Nacional ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Home to Win kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Home to

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Sporting CP41%
Sare25%
Ushindi wa Nacional34%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-0 · Won
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 2-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Sporting CPHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa NacionalHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Sporting CP imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Nacional ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Home to Win kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 2-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Sporting CP dhidi ya Nacional

Utabiri wa mechi ya Sporting CP dhidi ya Nacional ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Home to Win kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Sporting CP una uwezekano wa 41%, sare 25%, na ushindi wa Nacional 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe