Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Estrela dhidi ya Estoril

Primeira Liga · Jpl, 10 Jan, 19:00

Updated Thu, Oct 22, 2026 00:00 EAT
Primeira Liga logo Primeira Liga Inasubiri
Estrela Estrela logo
vs
Estoril logo Estoril
Ijayo Siku ya Mechi 17 Uwanja Haujatambulika
146%Nyumbani X33%Sare 220%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Estrela dhidi ya Estoril

Chaguo KuuUshindi wa Estrela
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 10 Jan, 19:00
Uhakika46%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Estrela imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Estoril ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Estrela nyumbani na 10% kwa Estoril ugenini. Estrela imefunga wastani wa mabao 1.60 na kuruhusu 1.70, huku Estoril ikifunga 0.60 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Estrela ipo nafasi ya 10 ikiwa na alama 10 baada ya mechi 8, huku Estoril ikiwa nafasi ya 18 na alama 2 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 33% na ushindi wa ugenini 20%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Estrela kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Estrela

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Estrela46%
Sare33%
Ushindi wa Estoril20%
Over 2.5 Goals Hapana 79% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa EstrelaL L D W DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa EstorilL L L D LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini20% / 10%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.60 - 0.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo10 / 18Alama 10 dhidi ya alama 2

Sababu ya Utabiri

Estrela imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Estoril ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Estrela nyumbani na 10% kwa Estoril ugenini. Estrela imefunga wastani wa mabao 1.60 na kuruhusu 1.70, huku Estoril ikifunga 0.60 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Estrela ipo nafasi ya 10 ikiwa na alama 10 baada ya mechi 8, huku Estoril ikiwa nafasi ya 18 na alama 2 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 33% na ushindi wa ugenini 20%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Estrela kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Estrela dhidi ya Estoril

Utabiri wa mechi ya Estrela dhidi ya Estoril ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Estrela kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Estrela una uwezekano wa 46%, sare 33%, na ushindi wa Estoril 20%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe