Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Pafos dhidi ya Dynamo Kyiv

Champions League · Jnne, 12 Ago, 20:00

Updated Thu, Oct 22, 2026 00:00 EAT
Champions League logo Ligi ya Mabingwa Inasubiri
Pafos Pafos logo
2-0
Dynamo Kyiv logo Dynamo Kyiv
Muda Kamili 3RD QUALIFYING ROUND Alphamega Stadium
135%Nyumbani X24%Sare 240%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Pafos dhidi ya Dynamo Kyiv

Chaguo KuuUshindi wa Dynamo Kyiv
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJnne, 12 Ago, 20:00
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Pafos imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Dynamo Kyiv ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Pafos nyumbani na 50% kwa Dynamo Kyiv ugenini. Pafos imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.80, huku Dynamo Kyiv ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 24% na ushindi wa ugenini 40%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Dynamo Kyiv kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Dynamo Kyiv

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Pafos35%
Sare24%
Ushindi wa Dynamo Kyiv40%
Over 2.5 Goals Hapana 69% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa PafosL W D D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Dynamo KyivL W W W WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo26 / 9 pts vs pts

Sababu ya Utabiri

Pafos imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Dynamo Kyiv ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Pafos nyumbani na 50% kwa Dynamo Kyiv ugenini. Pafos imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.80, huku Dynamo Kyiv ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 24% na ushindi wa ugenini 40%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Dynamo Kyiv kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Pafos 2 wins, Dynamo Kyiv 0 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Pafos dhidi ya Dynamo Kyiv

Utabiri wa mechi ya Pafos dhidi ya Dynamo Kyiv ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Dynamo Kyiv kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Pafos una uwezekano wa 35%, sare 24%, na ushindi wa Dynamo Kyiv 40%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe