Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Wrexham dhidi ya Burnley

Championship · Jnne, 8 Sep, 21:45 · Racecourse Ground, Wrexham

Updated Wed, Sep 9, 2026 08:07 EAT
Championship logo Championship Kipigo
Wrexham Wrexham logo
1-1
Burnley logo Burnley
Muda Kamili Siku ya Mechi 6 Racecourse Ground
147%Nyumbani X28%Sare 225%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Wrexham dhidi ya Burnley

Chaguo KuuUshindi wa Wrexham
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJnne, 8 Sep, 21:45
Uhakika47%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Aug 12, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Wrexham imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burnley ikishinda mechi 0 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Wrexham nyumbani na 4% kwa Burnley ugenini. Wrexham imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Burnley ikifunga 1.25 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Wrexham ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 1 baada ya mechi 1, huku Burnley ikiwa nafasi ya 11 na alama 1 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 28% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wrexham kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Wrexham

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Wrexham47%
Sare28%
Ushindi wa Burnley25%
Over 2.5 Goals Hapana 75% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WrexhamHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BurnleyD D L DAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 1.25Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo14 / 11Alama 1 dhidi ya alama 1

Sababu ya Utabiri

Wrexham imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burnley ikishinda mechi 0 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Wrexham nyumbani na 4% kwa Burnley ugenini. Wrexham imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Burnley ikifunga 1.25 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Wrexham ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 1 baada ya mechi 1, huku Burnley ikiwa nafasi ya 11 na alama 1 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 28% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wrexham kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Wrexham dhidi ya Burnley

Utabiri wa mechi ya Wrexham dhidi ya Burnley ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Wrexham kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Wrexham una uwezekano wa 47%, sare 28%, na ushindi wa Burnley 25%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe