Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Bolton dhidi ya Middlesbrough

Championship · Ijm, 23 Okt, 22:00 · Toughsheet Community Stadium, Horwich

Updated Sat, Oct 24, 2026 01:07 EAT
Championship logo Championship Ushindi
Bolton Bolton logo
1-5
Middlesbrough logo Middlesbrough
Muda Kamili Siku ya Mechi 12 Toughsheet Community Stadium
136%Nyumbani X26%Sare 238%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Bolton dhidi ya Middlesbrough

Chaguo KuuUshindi wa Middlesbrough
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaIjm, 23 Okt, 22:00
Uhakika38%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Fri, Sep 25, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Bolton imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Middlesbrough ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 43% kwa Bolton nyumbani na 29% kwa Middlesbrough ugenini. Bolton imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.80, huku Middlesbrough ikifunga 1.80 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Bolton ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 10 baada ya mechi 9, huku Middlesbrough ikiwa nafasi ya 2 na alama 18 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 26% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Middlesbrough kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Middlesbrough

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa Bolton36%
Sare26%
Ushindi wa Middlesbrough38%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 6 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-5 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Final score: 1-5
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BoltonL W W L LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa MiddlesbroughW D D W LAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini43% / 29%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 1.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo17 / 2Alama 10 dhidi ya alama 18

Sababu ya Utabiri

Bolton imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Middlesbrough ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 43% kwa Bolton nyumbani na 29% kwa Middlesbrough ugenini. Bolton imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.80, huku Middlesbrough ikifunga 1.80 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Bolton ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 10 baada ya mechi 9, huku Middlesbrough ikiwa nafasi ya 2 na alama 18 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 26% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Middlesbrough kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-5 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Bolton dhidi ya Middlesbrough

Utabiri wa mechi ya Bolton dhidi ya Middlesbrough ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Middlesbrough kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Bolton una uwezekano wa 36%, sare 26%, na ushindi wa Middlesbrough 38%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe