Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya QPR dhidi ya Burnley

Championship · Jnne, 3 Nov, 22:45 · Loftus Road, London

Updated Sun, Oct 11, 2026 19:45 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
QPR QPR logo
vs
Burnley logo Burnley
Ijayo Siku ya Mechi 14 Loftus Road
139%Nyumbani X31%Sare 230%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za QPR dhidi ya Burnley

Chaguo KuuUshindi wa QPR
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJnne, 3 Nov, 22:45
Uhakika39%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Oct 3, 2026 00:00 EAT.

QPR imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burnley ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 14% kwa QPR nyumbani na 14% kwa Burnley ugenini. QPR imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 0.90, huku Burnley ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, QPR ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 9, huku Burnley ikiwa nafasi ya 22 na alama 7 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 31% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa QPR kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa QPR

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa QPR39%
Sare31%
Ushindi wa Burnley30%
Over 2.5 Goals Hapana 75% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 75% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa QPRD D D D LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BurnleyW D L D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini14% / 14%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 22Alama 14 dhidi ya alama 7

Sababu ya Utabiri

QPR imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burnley ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 14% kwa QPR nyumbani na 14% kwa Burnley ugenini. QPR imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 0.90, huku Burnley ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, QPR ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 9, huku Burnley ikiwa nafasi ya 22 na alama 7 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 31% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa QPR kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya QPR dhidi ya Burnley

Utabiri wa mechi ya QPR dhidi ya Burnley ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa QPR kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa QPR una uwezekano wa 39%, sare 31%, na ushindi wa Burnley 30%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe