Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya West Brom dhidi ya Southampton

Championship · Jnne, 3 Nov, 23:00 · The Hawthorns, West Bromwich, England

Updated Mon, Oct 12, 2026 19:55 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
West Brom West Brom logo
vs
Southampton logo Southampton
Ijayo Siku ya Mechi 14 The Hawthorns
138%Nyumbani X25%Sare 237%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za West Brom dhidi ya Southampton

Chaguo KuuUshindi wa West Brom
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJnne, 3 Nov, 23:00
Uhakika38%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Oct 3, 2026 00:00 EAT.

West Brom imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Southampton ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa West Brom nyumbani na 17% kwa Southampton ugenini. West Brom imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.20, huku Southampton ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, West Brom ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 9, huku Southampton ikiwa nafasi ya 11 na alama 13 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 25% na ushindi wa ugenini 37%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa West Brom kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa West Brom

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa West Brom38%
Sare25%
Ushindi wa Southampton37%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 73% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa West BromL L D W WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa SouthamptonW L W W DAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 17%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 2.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo9 / 11Alama 14 dhidi ya alama 13

Sababu ya Utabiri

West Brom imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Southampton ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa West Brom nyumbani na 17% kwa Southampton ugenini. West Brom imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.20, huku Southampton ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, West Brom ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 9, huku Southampton ikiwa nafasi ya 11 na alama 13 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 25% na ushindi wa ugenini 37%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa West Brom kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya West Brom dhidi ya Southampton

Utabiri wa mechi ya West Brom dhidi ya Southampton ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa West Brom kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa West Brom una uwezekano wa 38%, sare 25%, na ushindi wa Southampton 37%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe