Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Wolves dhidi ya Derby

Championship · Jnne, 24 Nov, 23:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Wolves Wolves logo
vs
Derby logo Derby
Ijayo Siku ya Mechi 17 Molineux Stadium
150%Nyumbani X27%Sare 223%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 50%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Wolves dhidi ya Derby

Chaguo KuuUshindi wa Wolves
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJnne, 24 Nov, 23:00
Uhakika50%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Wolves imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Derby ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Wolves nyumbani na 29% kwa Derby ugenini. Wolves imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku Derby ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Wolves ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 18 baada ya mechi 11, huku Derby ikiwa nafasi ya 23 na alama 6 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 50%, sare 27% na ushindi wa ugenini 23%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wolves kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Wolves

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 50% ★★★☆☆
Ushindi wa Wolves50%
Sare27%
Ushindi wa Derby23%
Over 2.5 Goals Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 50% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WolvesD W L L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa DerbyL L D D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 29%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.40 - 0.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 23Alama 18 dhidi ya alama 6

Sababu ya Utabiri

Wolves imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Derby ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Wolves nyumbani na 29% kwa Derby ugenini. Wolves imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku Derby ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Wolves ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 18 baada ya mechi 11, huku Derby ikiwa nafasi ya 23 na alama 6 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 50%, sare 27% na ushindi wa ugenini 23%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wolves kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Wolves dhidi ya Derby

Utabiri wa mechi ya Wolves dhidi ya Derby ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Wolves kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 50%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Wolves una uwezekano wa 50%, sare 27%, na ushindi wa Derby 23%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe