Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Wrexham dhidi ya Portsmouth

Championship · Jmos, 28 Nov, 18:00

Updated Mon, Oct 26, 2026 00:00 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Wrexham Wrexham logo
vs
Portsmouth logo Portsmouth
Ijayo Siku ya Mechi 18 Racecourse Ground
136%Nyumbani X25%Sare 239%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Wrexham dhidi ya Portsmouth

Chaguo KuuUshindi wa Portsmouth
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 28 Nov, 18:00
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Wrexham imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Portsmouth ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Wrexham nyumbani na 33% kwa Portsmouth ugenini. Wrexham imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.60, huku Portsmouth ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Wrexham ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 12, huku Portsmouth ikiwa nafasi ya 11 na alama 18 baada ya mechi 12. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 25% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Portsmouth kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Portsmouth

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Wrexham36%
Sare25%
Ushindi wa Portsmouth39%
Over 2.5 Goals Hapana 76% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WrexhamL W L D WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PortsmouthW D W W LAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini38% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo17 / 11Alama 14 dhidi ya alama 18

Sababu ya Utabiri

Wrexham imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Portsmouth ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Wrexham nyumbani na 33% kwa Portsmouth ugenini. Wrexham imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.60, huku Portsmouth ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Wrexham ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 12, huku Portsmouth ikiwa nafasi ya 11 na alama 18 baada ya mechi 12. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 25% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Portsmouth kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Wrexham dhidi ya Portsmouth

Utabiri wa mechi ya Wrexham dhidi ya Portsmouth ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Portsmouth kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Wrexham una uwezekano wa 36%, sare 25%, na ushindi wa Portsmouth 39%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe