Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Wrexham dhidi ya QPR

Championship · Jmos, 19 Des, 18:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Wrexham Wrexham logo
vs
QPR logo QPR
Ijayo Siku ya Mechi 22 Racecourse Ground
140%Nyumbani X27%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Wrexham dhidi ya QPR

Chaguo KuuUshindi wa Wrexham
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 19 Des, 18:00
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Wrexham imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku QPR ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Wrexham nyumbani na 29% kwa QPR ugenini. Wrexham imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.50, huku QPR ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Wrexham ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 11, huku QPR ikiwa nafasi ya 9 na alama 17 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 27% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wrexham kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Wrexham

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Wrexham40%
Sare27%
Ushindi wa QPR34%
Over 2.5 Goals Hapana 76% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WrexhamW L D W LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa QPRL W D D DAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini38% / 29%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.40 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo14 / 9Alama 14 dhidi ya alama 17

Sababu ya Utabiri

Wrexham imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku QPR ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Wrexham nyumbani na 29% kwa QPR ugenini. Wrexham imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.50, huku QPR ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Wrexham ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 11, huku QPR ikiwa nafasi ya 9 na alama 17 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 27% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wrexham kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Wrexham dhidi ya QPR

Utabiri wa mechi ya Wrexham dhidi ya QPR ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Wrexham kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Wrexham una uwezekano wa 40%, sare 27%, na ushindi wa QPR 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe