Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Middlesbrough dhidi ya Preston

Championship · Ijm, 1 Jan, 18:00

Updated Tue, Oct 20, 2026 00:00 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Middlesbrough Middlesbrough logo
vs
Preston logo Preston
Ijayo Siku ya Mechi 25 Riverside Stadium
160%Nyumbani X23%Sare 217%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 60%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Middlesbrough dhidi ya Preston

Chaguo KuuUshindi wa Middlesbrough
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 1 Jan, 18:00
Uhakika60%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Middlesbrough imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Preston ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Middlesbrough nyumbani na 14% kwa Preston ugenini. Middlesbrough imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.60, huku Preston ikifunga 0.70 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Middlesbrough ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 22 baada ya mechi 11, huku Preston ikiwa nafasi ya 24 na alama 4 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 60%, sare 23% na ushindi wa ugenini 17%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Middlesbrough kwa kiwango cha uhakika cha 60%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Middlesbrough

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 60% ★★★★☆
Ushindi wa Middlesbrough60%
Sare23%
Ushindi wa Preston17%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 60% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MiddlesbroughD W W D DAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PrestonL L L D LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini71% / 14%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.90 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 24Alama 22 dhidi ya alama 4

Sababu ya Utabiri

Middlesbrough imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Preston ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Middlesbrough nyumbani na 14% kwa Preston ugenini. Middlesbrough imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.60, huku Preston ikifunga 0.70 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Middlesbrough ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 22 baada ya mechi 11, huku Preston ikiwa nafasi ya 24 na alama 4 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 60%, sare 23% na ushindi wa ugenini 17%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Middlesbrough kwa kiwango cha uhakika cha 60%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Middlesbrough dhidi ya Preston

Utabiri wa mechi ya Middlesbrough dhidi ya Preston ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Middlesbrough kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 60%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Middlesbrough una uwezekano wa 60%, sare 23%, na ushindi wa Preston 17%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe