Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Watford dhidi ya Derby

Championship · Jmos, 13 Mac, 18:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 00:00 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Watford Watford logo
vs
Derby logo Derby
Ijayo Siku ya Mechi 37 Vicarage Road
138%Nyumbani X36%Sare 226%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Watford dhidi ya Derby

Chaguo KuuUshindi wa Watford
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 13 Mac, 18:00
Uhakika38%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Watford imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Derby ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 44% kwa Watford nyumbani na 29% kwa Derby ugenini. Watford imefunga wastani wa mabao 0.80 na kuruhusu 2.20, huku Derby ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Watford ipo nafasi ya 20 ikiwa na alama 11 baada ya mechi 11, huku Derby ikiwa nafasi ya 23 na alama 6 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 36% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Watford kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Watford

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa Watford38%
Sare36%
Ushindi wa Derby26%
Over 2.5 Goals Hapana 80% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WatfordW L L L LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa DerbyL L D D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini44% / 29%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.80 - 0.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo20 / 23Alama 11 dhidi ya alama 6

Sababu ya Utabiri

Watford imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Derby ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 44% kwa Watford nyumbani na 29% kwa Derby ugenini. Watford imefunga wastani wa mabao 0.80 na kuruhusu 2.20, huku Derby ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Watford ipo nafasi ya 20 ikiwa na alama 11 baada ya mechi 11, huku Derby ikiwa nafasi ya 23 na alama 6 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 36% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Watford kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Watford dhidi ya Derby

Utabiri wa mechi ya Watford dhidi ya Derby ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Watford kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Watford una uwezekano wa 38%, sare 36%, na ushindi wa Derby 26%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe