Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Millwall dhidi ya Cardiff

Championship · Jmos, 20 Mac, 18:00

Updated Fri, Oct 23, 2026 00:00 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Millwall Millwall logo
vs
Cardiff logo Cardiff
Ijayo Siku ya Mechi 39 The Den
138%Nyumbani X30%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Millwall dhidi ya Cardiff

Chaguo KuuUshindi wa Millwall
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 20 Mac, 18:00
Uhakika38%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Millwall imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Cardiff ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Millwall nyumbani na 4% kwa Cardiff ugenini. Millwall imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.90, huku Cardiff ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Millwall ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 15 baada ya mechi 11, huku Cardiff ikiwa nafasi ya 19 na alama 11 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 30% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Millwall kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Millwall

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa Millwall38%
Sare30%
Ushindi wa Cardiff32%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MillwallD L W D DAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CardiffD W L W LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini25% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 1.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo12 / 19Alama 15 dhidi ya alama 11

Sababu ya Utabiri

Millwall imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Cardiff ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Millwall nyumbani na 4% kwa Cardiff ugenini. Millwall imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.90, huku Cardiff ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Millwall ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 15 baada ya mechi 11, huku Cardiff ikiwa nafasi ya 19 na alama 11 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 30% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Millwall kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Millwall dhidi ya Cardiff

Utabiri wa mechi ya Millwall dhidi ya Cardiff ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Millwall kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Millwall una uwezekano wa 38%, sare 30%, na ushindi wa Cardiff 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe