Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Middlesbrough dhidi ya Sheffield Utd

Championship · Jmos, 20 Mac, 18:00

Updated Thu, Oct 22, 2026 00:00 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Middlesbrough Middlesbrough logo
vs
Sheffield Utd logo Sheffield Utd
Ijayo Siku ya Mechi 39 Riverside Stadium
146%Nyumbani X22%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Middlesbrough dhidi ya Sheffield Utd

Chaguo KuuUshindi wa Middlesbrough
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 20 Mac, 18:00
Uhakika46%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Middlesbrough imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Sheffield Utd ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Middlesbrough nyumbani na 50% kwa Sheffield Utd ugenini. Middlesbrough imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.60, huku Sheffield Utd ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Middlesbrough ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 22 baada ya mechi 11, huku Sheffield Utd ikiwa nafasi ya 11 na alama 15 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 22% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Middlesbrough kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Middlesbrough

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Middlesbrough46%
Sare22%
Ushindi wa Sheffield Utd32%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MiddlesbroughD W W D DAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Sheffield UtdW L W L LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini71% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.90 - 1.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 11Alama 22 dhidi ya alama 15

Sababu ya Utabiri

Middlesbrough imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Sheffield Utd ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Middlesbrough nyumbani na 50% kwa Sheffield Utd ugenini. Middlesbrough imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.60, huku Sheffield Utd ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Middlesbrough ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 22 baada ya mechi 11, huku Sheffield Utd ikiwa nafasi ya 11 na alama 15 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 22% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Middlesbrough kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Middlesbrough dhidi ya Sheffield Utd

Utabiri wa mechi ya Middlesbrough dhidi ya Sheffield Utd ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Middlesbrough kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Middlesbrough una uwezekano wa 46%, sare 22%, na ushindi wa Sheffield Utd 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe