Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya NEOM dhidi ya Al-Qadisiyah FC

Saudi Pro League · Jtat, 24 Ago, 19:40 · King Khalid Sport City Stadium, Tabuk

Updated Wed, Sep 30, 2026 11:07 EAT
Saudi Pro League logo Saudi Pro League Ushindi
NEOM NEOM logo
0-2
Al-Qadisiyah FC logo Al-Qadisiyah FC
Muda Kamili Siku ya Mechi 3 King Khalid Sport City Stadium
134%Nyumbani X19%Sare 247%Ugenini
Kituo cha Mechi Confidence 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za NEOM dhidi ya Al-Qadisiyah FC

Chaguo KuuUshindi wa Al-Qadisiyah FC
Matokeo Yanayotabiriwa1-2
Muda wa kuanzaJtat, 24 Ago, 19:40
Uhakika47%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Aug 12, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

NEOM imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Al-Qadisiyah FC ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa NEOM nyumbani na 67% kwa Al-Qadisiyah FC ugenini. NEOM imefunga wastani wa mabao 1.60 na kuruhusu 1.50, huku Al-Qadisiyah FC ikifunga 2.40 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, NEOM ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 3 baada ya mechi 1, huku Al-Qadisiyah FC ikiwa nafasi ya 4 na alama 3 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 19% na ushindi wa ugenini 47%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Al-Qadisiyah FC kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Al-Qadisiyah FC

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-2 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa NEOM34%
Sare19%
Ushindi wa Al-Qadisiyah FC47%
Over 2.5 Goals Ndiyo 77% probability Actual: 2 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Ndiyo 75% probability Actual: No · Lost
Matokeo Sahihi 1-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Final score: 0-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa NEOMW D L W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Al-Qadisiyah FCW L W W WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 67%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.60 - 2.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 4Alama 3 dhidi ya alama 3

Sababu ya Utabiri

NEOM imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Al-Qadisiyah FC ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa NEOM nyumbani na 67% kwa Al-Qadisiyah FC ugenini. NEOM imefunga wastani wa mabao 1.60 na kuruhusu 1.50, huku Al-Qadisiyah FC ikifunga 2.40 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, NEOM ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 3 baada ya mechi 1, huku Al-Qadisiyah FC ikiwa nafasi ya 4 na alama 3 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 19% na ushindi wa ugenini 47%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Al-Qadisiyah FC kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

NEOM 0 wins, Al-Qadisiyah FC 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 0-2 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya NEOM dhidi ya Al-Qadisiyah FC

Utabiri wa mechi ya NEOM dhidi ya Al-Qadisiyah FC ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Al-Qadisiyah FC kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-2 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa NEOM una uwezekano wa 34%, sare 19%, na ushindi wa Al-Qadisiyah FC 47%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe