Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Sporting CP dhidi ya Marseille

Champions League · Jtan, 22 Okt, 22:00

Updated Tue, Oct 27, 2026 00:00 EAT
Champions League logo Ligi ya Mabingwa Inasubiri
Sporting CP Sporting CP logo
2-1
Marseille logo Marseille
Muda Kamili LEAGUE STAGE - 3 Estadio da Luz
145%Nyumbani X23%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 45%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Sporting CP dhidi ya Marseille

Chaguo KuuUshindi wa Sporting CP
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtan, 22 Okt, 22:00
Uhakika45%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Sporting CP imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Marseille ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Sporting CP nyumbani na 30% kwa Marseille ugenini. Sporting CP imefunga wastani wa mabao 2.30 na kuruhusu 1.10, huku Marseille ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Sporting CP ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 16 baada ya mechi 8, huku Marseille ikiwa nafasi ya 25 na alama 9 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 23% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sporting CP kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Sporting CP

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 45% ★★☆☆☆
Ushindi wa Sporting CP45%
Sare23%
Ushindi wa Marseille32%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 45% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Sporting CPL L W W DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa MarseilleW L W L WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.30 - 1.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 25Alama 16 dhidi ya alama 9

Sababu ya Utabiri

Sporting CP imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Marseille ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Sporting CP nyumbani na 30% kwa Marseille ugenini. Sporting CP imefunga wastani wa mabao 2.30 na kuruhusu 1.10, huku Marseille ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Sporting CP ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 16 baada ya mechi 8, huku Marseille ikiwa nafasi ya 25 na alama 9 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 23% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sporting CP kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Sporting CP dhidi ya Marseille

Utabiri wa mechi ya Sporting CP dhidi ya Marseille ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Sporting CP kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 45%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Sporting CP una uwezekano wa 45%, sare 23%, na ushindi wa Marseille 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe