Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Lijabatho dhidi ya CFFA

CAF Champions League · Jmos, 12 Sep, 17:00

Updated Wed, Sep 30, 2026 14:37 EAT
CAF Champions League logo CAF Champions League Kipigo
Lijabatho Lijabatho logo
1-1
CFFA logo CFFA
Muda Kamili 1ST PRELIMINARY ROUND
141%Nyumbani X25%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Lijabatho dhidi ya CFFA

Chaguo KuuUshindi wa Lijabatho
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJmos, 12 Sep, 17:00
Uhakika41%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Aug 13, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Lijabatho imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku CFFA ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lijabatho kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lijabatho

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Lijabatho41%
Sare25%
Ushindi wa CFFA34%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LijabathoHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CFFAHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Lijabatho imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku CFFA ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lijabatho kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Lijabatho dhidi ya CFFA

Utabiri wa mechi ya Lijabatho dhidi ya CFFA ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lijabatho kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Lijabatho una uwezekano wa 41%, sare 25%, na ushindi wa CFFA 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe