Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Congo DR dhidi ya Equatorial Guinea

AFCON Qualifiers · Alh, 24 Sep, 19:00 · Stade des Martyrs, Kinshasa

Updated Thu, Sep 24, 2026 21:07 EAT
AFCON Qualifiers logo AFCON Qualifiers Ushindi
Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo logo
2-0
Guinea ya Ikweta logo Guinea ya Ikweta
Muda Kamili GROUP STAGE - 1 Stade des Martyrs
147%Nyumbani X26%Sare 227%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Congo DR dhidi ya Equatorial Guinea

Chaguo KuuUshindi wa Congo DR
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaAlh, 24 Sep, 19:00
Uhakika47%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Mon, Aug 24, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Congo DR imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Equatorial Guinea ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Congo DR nyumbani na 40% kwa Equatorial Guinea ugenini. Congo DR imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 0.80, huku Equatorial Guinea ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 26% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Congo DR kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Congo DR

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Congo DR47%
Sare26%
Ushindi wa Equatorial Guinea27%
Over 2.5 Goals Hapana 67% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-0 · Won
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Final score: 2-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Congo DRL W L D LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Equatorial GuineaL L L D LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini71% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Congo DR imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Equatorial Guinea ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Congo DR nyumbani na 40% kwa Equatorial Guinea ugenini. Congo DR imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 0.80, huku Equatorial Guinea ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 26% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Congo DR kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 2-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Congo DR dhidi ya Equatorial Guinea

Utabiri wa mechi ya Congo DR dhidi ya Equatorial Guinea ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Congo DR kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Congo DR una uwezekano wa 47%, sare 26%, na ushindi wa Equatorial Guinea 27%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe