Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Gabon dhidi ya Lesotho

AFCON Qualifiers · Jtan, 11 Nov, 20:00

Updated Thu, Oct 15, 2026 12:22 EAT
AFCON Qualifiers logo AFCON Qualifiers Inasubiri
Gaboni Gaboni logo
vs
Lesotho logo Lesotho
Ijayo GROUP STAGE - 3
143%Nyumbani X30%Sare 227%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Gabon dhidi ya Lesotho

Chaguo KuuUshindi wa Gabon
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtan, 11 Nov, 20:00
Uhakika43%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Oct 15, 2026 00:00 EAT.

Gabon imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lesotho ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Gabon nyumbani na 4% kwa Lesotho ugenini. Gabon imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.60, huku Lesotho ikifunga 0.60 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 30% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Gabon kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Gabon

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Gabon43%
Sare30%
Ushindi wa Lesotho27%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 35% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa GabonW L L L LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LesothoL L W D WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini38% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.70 - 0.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Gabon imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lesotho ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Gabon nyumbani na 4% kwa Lesotho ugenini. Gabon imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.60, huku Lesotho ikifunga 0.60 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 30% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Gabon kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Gabon 1 wins, Lesotho 0 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Gabon dhidi ya Lesotho

Utabiri wa mechi ya Gabon dhidi ya Lesotho ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Gabon kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Gabon una uwezekano wa 43%, sare 30%, na ushindi wa Lesotho 27%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe