Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Mashujaa dhidi ya Tabora United

NBC Premier League · Jmos, 28 Nov, 16:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
NBC Premier League logo NBC Premier League Inasubiri
Mashujaa Mashujaa logo
vs
Tabora United logo Tabora United
Ijayo Siku ya Mechi 13 Lake Tanganyika Stadium
152%Nyumbani X24%Sare 224%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 52%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Mashujaa dhidi ya Tabora United

Chaguo KuuUshindi wa Mashujaa
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 28 Nov, 16:00
Uhakika52%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Mashujaa imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Tabora United ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Mashujaa nyumbani na 20% kwa Tabora United ugenini. Mashujaa imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.40, huku Tabora United ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Mashujaa ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 12 baada ya mechi 8, huku Tabora United ikiwa nafasi ya 13 na alama 6 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 52%, sare 24% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Mashujaa kwa kiwango cha uhakika cha 52%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Mashujaa

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 52% ★★★☆☆
Ushindi wa Mashujaa52%
Sare24%
Ushindi wa Tabora United24%
Over 2.5 Goals Hapana 54% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 52% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MashujaaL W W L WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Tabora UnitedL W D L DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.10 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo5 / 13Alama 12 dhidi ya alama 6

Sababu ya Utabiri

Mashujaa imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Tabora United ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Mashujaa nyumbani na 20% kwa Tabora United ugenini. Mashujaa imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.40, huku Tabora United ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Mashujaa ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 12 baada ya mechi 8, huku Tabora United ikiwa nafasi ya 13 na alama 6 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 52%, sare 24% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Mashujaa kwa kiwango cha uhakika cha 52%.

Mashujaa 1 wins, Tabora United 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Mashujaa dhidi ya Tabora United

Utabiri wa mechi ya Mashujaa dhidi ya Tabora United ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Mashujaa kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 52%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Mashujaa una uwezekano wa 52%, sare 24%, na ushindi wa Tabora United 24%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe