Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Tabora United dhidi ya Simba

NBC Premier League · Ijm, 11 Des, 16:15

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
NBC Premier League logo NBC Premier League Inasubiri
Tabora United Tabora United logo
vs
Simba logo Simba
Ijayo Siku ya Mechi 15 Ali Hassan Mwinyi Stadium
127%Nyumbani X18%Sare 256%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 56%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Tabora United dhidi ya Simba

Chaguo KuuUshindi wa Simba
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaIjm, 11 Des, 16:15
Uhakika56%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Tabora United imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Simba ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Tabora United nyumbani na 90% kwa Simba ugenini. Tabora United imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 1.10, huku Simba ikifunga 2.60 na kuruhusu 0.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Tabora United ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 6 baada ya mechi 7, huku Simba ikiwa nafasi ya 1 na alama 24 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 27%, sare 18% na ushindi wa ugenini 56%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Simba kwa kiwango cha uhakika cha 56%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Simba

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Medium · 56% ★★★☆☆
Ushindi wa Tabora United27%
Sare18%
Ushindi wa Simba56%
Over 2.5 Goals Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 56% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Tabora UnitedL W D L DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa SimbaW W W W WAlama 15 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 90%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.70 - 2.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo13 / 1Alama 6 dhidi ya alama 24

Sababu ya Utabiri

Tabora United imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Simba ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Tabora United nyumbani na 90% kwa Simba ugenini. Tabora United imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 1.10, huku Simba ikifunga 2.60 na kuruhusu 0.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Tabora United ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 6 baada ya mechi 7, huku Simba ikiwa nafasi ya 1 na alama 24 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 27%, sare 18% na ushindi wa ugenini 56%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Simba kwa kiwango cha uhakika cha 56%.

Tabora United 0 wins, Simba 1 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Tabora United dhidi ya Simba

Utabiri wa mechi ya Tabora United dhidi ya Simba ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Simba kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 56%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Tabora United una uwezekano wa 27%, sare 18%, na ushindi wa Simba 56%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe