Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Young Africans dhidi ya Mbeya City

NBC Premier League · Ijm, 12 Mac, 19:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
NBC Premier League logo NBC Premier League Inasubiri
Young Africans Young Africans logo
vs
Mbeya City logo Mbeya City
Ijayo Siku ya Mechi 25 Benjamin Mkapa National Stadium
155%Nyumbani X18%Sare 227%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 55%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Young Africans dhidi ya Mbeya City

Chaguo KuuUshindi wa Young Africans
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 12 Mac, 19:00
Uhakika55%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Young Africans imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Mbeya City ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Young Africans nyumbani na 30% kwa Mbeya City ugenini. Young Africans imefunga wastani wa mabao 2.40 na kuruhusu 0.60, huku Mbeya City ikifunga 0.90 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Young Africans ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 18 baada ya mechi 7, huku Mbeya City ikiwa nafasi ya 8 na alama 10 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 55%, sare 18% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Young Africans kwa kiwango cha uhakika cha 55%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Young Africans

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 55% ★★★☆☆
Ushindi wa Young Africans55%
Sare18%
Ushindi wa Mbeya City27%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 35% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 55% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Young AfricansW L W W DAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Mbeya CityL L D W WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.40 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 8Alama 18 dhidi ya alama 10

Sababu ya Utabiri

Young Africans imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Mbeya City ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Young Africans nyumbani na 30% kwa Mbeya City ugenini. Young Africans imefunga wastani wa mabao 2.40 na kuruhusu 0.60, huku Mbeya City ikifunga 0.90 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Young Africans ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 18 baada ya mechi 7, huku Mbeya City ikiwa nafasi ya 8 na alama 10 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 55%, sare 18% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Young Africans kwa kiwango cha uhakika cha 55%.

Young Africans 1 wins, Mbeya City 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Young Africans dhidi ya Mbeya City

Utabiri wa mechi ya Young Africans dhidi ya Mbeya City ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Young Africans kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 55%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Young Africans una uwezekano wa 55%, sare 18%, na ushindi wa Mbeya City 27%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe