Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Simba dhidi ya Azam

NBC Premier League · Jmos, 13 Mac, 16:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 00:00 EAT
NBC Premier League logo NBC Premier League Inasubiri
Simba Simba logo
vs
Azam logo Azam
Ijayo Siku ya Mechi 24 KMC Stadium
151%Nyumbani X17%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 51%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Simba dhidi ya Azam

Chaguo KuuUshindi wa Simba
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 13 Mac, 16:00
Uhakika51%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Simba imeshinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Azam ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Simba nyumbani na 50% kwa Azam ugenini. Simba imefunga wastani wa mabao 2.60 na kuruhusu 0.50, huku Azam ikifunga 1.60 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Simba ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 24 baada ya mechi 8, huku Azam ikiwa nafasi ya 3 na alama 17 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 51%, sare 17% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Simba kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Simba

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 51% ★★★☆☆
Ushindi wa Simba51%
Sare17%
Ushindi wa Azam33%
Over 2.5 Goals Hapana 66% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 51% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa SimbaW W W W WAlama 15 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AzamD W L W WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.60 - 1.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo1 / 3Alama 24 dhidi ya alama 17

Sababu ya Utabiri

Simba imeshinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Azam ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Simba nyumbani na 50% kwa Azam ugenini. Simba imefunga wastani wa mabao 2.60 na kuruhusu 0.50, huku Azam ikifunga 1.60 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Simba ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 24 baada ya mechi 8, huku Azam ikiwa nafasi ya 3 na alama 17 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 51%, sare 17% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Simba kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Simba 1 wins, Azam 0 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Simba dhidi ya Azam

Utabiri wa mechi ya Simba dhidi ya Azam ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Simba kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 51%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Simba una uwezekano wa 51%, sare 17%, na ushindi wa Azam 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe