Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Simba dhidi ya Tabora United

NBC Premier League · Jmos, 13 Mac, 18:30

Updated Thu, Oct 22, 2026 00:00 EAT
NBC Premier League logo NBC Premier League Inasubiri
Simba Simba logo
vs
Tabora United logo Tabora United
Ijayo Siku ya Mechi 25 KMC Stadium
163%Nyumbani X17%Sare 221%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 63%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Simba dhidi ya Tabora United

Chaguo KuuUshindi wa Simba
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 13 Mac, 18:30
Uhakika63%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Simba imeshinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Tabora United ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Simba nyumbani na 20% kwa Tabora United ugenini. Simba imefunga wastani wa mabao 3.00 na kuruhusu 0.60, huku Tabora United ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Simba ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 24 baada ya mechi 8, huku Tabora United ikiwa nafasi ya 13 na alama 6 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 63%, sare 17% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Simba kwa kiwango cha uhakika cha 63%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Simba

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 63% ★★★★☆
Ushindi wa Simba63%
Sare17%
Ushindi wa Tabora United21%
Over 2.5 Goals Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 63% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa SimbaW W W W WAlama 15 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Tabora UnitedL W D L DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao3.00 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo1 / 13Alama 24 dhidi ya alama 6

Sababu ya Utabiri

Simba imeshinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Tabora United ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Simba nyumbani na 20% kwa Tabora United ugenini. Simba imefunga wastani wa mabao 3.00 na kuruhusu 0.60, huku Tabora United ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Simba ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 24 baada ya mechi 8, huku Tabora United ikiwa nafasi ya 13 na alama 6 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 63%, sare 17% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Simba kwa kiwango cha uhakika cha 63%.

Simba 1 wins, Tabora United 0 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Simba dhidi ya Tabora United

Utabiri wa mechi ya Simba dhidi ya Tabora United ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Simba kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 63%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Simba una uwezekano wa 63%, sare 17%, na ushindi wa Tabora United 21%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe