Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Rukinzo dhidi ya Inter Star

Burundi Ligue A · Jtan, 4 Nov, 16:00 · Stade Urunani, Buganda, Burundi

Updated Mon, Oct 12, 2026 02:31 EAT
Burundi Ligue A logo Burundi Ligue A Inasubiri
Rukinzo Rukinzo logo
vs
Inter Star logo Inter Star
Ijayo Siku ya Mechi 11 Stade Urunani
147%Nyumbani X26%Sare 226%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Rukinzo dhidi ya Inter Star

Chaguo KuuUshindi wa Rukinzo
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtan, 4 Nov, 16:00
Uhakika47%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sun, Oct 4, 2026 00:00 EAT.

Rukinzo imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Inter Star ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Rukinzo nyumbani na 40% kwa Inter Star ugenini. Rukinzo imefunga wastani wa mabao 2.10 na kuruhusu 0.90, huku Inter Star ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 26% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rukinzo kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Rukinzo

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Rukinzo47%
Sare26%
Ushindi wa Inter Star26%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa RukinzoW L L D DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Inter StarD L L D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.10 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Rukinzo imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Inter Star ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Rukinzo nyumbani na 40% kwa Inter Star ugenini. Rukinzo imefunga wastani wa mabao 2.10 na kuruhusu 0.90, huku Inter Star ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 26% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rukinzo kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Rukinzo 1 wins, Inter Star 0 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Rukinzo dhidi ya Inter Star

Utabiri wa mechi ya Rukinzo dhidi ya Inter Star ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Rukinzo kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Rukinzo una uwezekano wa 47%, sare 26%, na ushindi wa Inter Star 26%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe