Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Kryvbas KR dhidi ya Livyi Bereh

Ukraine Premier League · Jmos, 15 Ago, 13:00

Updated Sat, Aug 15, 2026 18:32 EAT
Ukraine Premier League logo Ukraine Premier League Kipigo
Kryvbas KR Kryvbas KR logo
1-1
Livyi Bereh logo Livyi Bereh
Muda Kamili Siku ya Mechi 3 Hirnyk Stadium
134%Nyumbani X28%Sare 238%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Kryvbas KR dhidi ya Livyi Bereh

Chaguo KuuUshindi wa Livyi Bereh
Matokeo Yanayotabiriwa0-2
Muda wa kuanzaJmos, 15 Ago, 13:00
Uhakika38%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Kryvbas KR imeshinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho zilizorekodiwa, huku Livyi Bereh ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Kryvbas KR nyumbani na 34% kwa Livyi Bereh ugenini. Kryvbas KR imefunga wastani wa mabao 1.75 na kuruhusu 2.00, huku Livyi Bereh ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 28% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Livyi Bereh kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Livyi Bereh

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-2 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa Kryvbas KR34%
Sare28%
Ushindi wa Livyi Bereh38%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Kryvbas KRW L L WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Livyi BerehHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.75 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Kryvbas KR imeshinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho zilizorekodiwa, huku Livyi Bereh ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Kryvbas KR nyumbani na 34% kwa Livyi Bereh ugenini. Kryvbas KR imefunga wastani wa mabao 1.75 na kuruhusu 2.00, huku Livyi Bereh ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 28% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Livyi Bereh kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Kryvbas KR dhidi ya Livyi Bereh

Utabiri wa mechi ya Kryvbas KR dhidi ya Livyi Bereh ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Livyi Bereh kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-2 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Kryvbas KR una uwezekano wa 34%, sare 28%, na ushindi wa Livyi Bereh 38%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe