Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Zorya Luhansk dhidi ya Chornomorets

Ukraine Premier League · Jmos, 17 Okt, 13:00 · Slavutych-Arena, Zaporizhzhia, Ukraine

Updated Sat, Oct 17, 2026 15:07 EAT
Ukraine Premier League logo Ukraine Premier League Ushindi
Zorya Luhansk Zorya Luhansk logo
2-1
Chornomorets logo Chornomorets
Muda Kamili Siku ya Mechi 9 Slavutych-Arena
142%Nyumbani X29%Sare 230%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 42%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Zorya Luhansk dhidi ya Chornomorets

Chaguo KuuUshindi wa Zorya Luhansk
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 17 Okt, 13:00
Uhakika42%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Sep 19, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Zorya Luhansk imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Chornomorets ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Zorya Luhansk nyumbani na 4% kwa Chornomorets ugenini. Zorya Luhansk imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.20, huku Chornomorets ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Zorya Luhansk ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 11 baada ya mechi 8, huku Chornomorets ikiwa nafasi ya 14 na alama 5 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 42%, sare 29% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Zorya Luhansk kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Zorya Luhansk

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 42% ★★☆☆☆
Ushindi wa Zorya Luhansk42%
Sare29%
Ushindi wa Chornomorets30%
Over 2.5 Goals Hapana 80% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 42% Final score: 2-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Zorya LuhanskW L D W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa ChornomoretsL D L D WAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini20% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.80 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 14Alama 11 dhidi ya alama 5

Sababu ya Utabiri

Zorya Luhansk imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Chornomorets ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Zorya Luhansk nyumbani na 4% kwa Chornomorets ugenini. Zorya Luhansk imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.20, huku Chornomorets ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Zorya Luhansk ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 11 baada ya mechi 8, huku Chornomorets ikiwa nafasi ya 14 na alama 5 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 42%, sare 29% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Zorya Luhansk kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Zorya Luhansk 0 wins, Chornomorets 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 2-1 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Zorya Luhansk dhidi ya Chornomorets

Utabiri wa mechi ya Zorya Luhansk dhidi ya Chornomorets ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Zorya Luhansk kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 42%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Zorya Luhansk una uwezekano wa 42%, sare 29%, na ushindi wa Chornomorets 30%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe