Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Zorya Luhansk dhidi ya Shakhtar Donetsk

Ukraine Premier League · Jmos, 1 Mei, 18:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Ukraine Premier League logo Ukraine Premier League Inasubiri
Zorya Luhansk Zorya Luhansk logo
vs
Shakhtar Donetsk logo Shakhtar Donetsk
Ijayo Siku ya Mechi 25 Slavutych-Arena
136%Nyumbani X19%Sare 245%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 45%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Zorya Luhansk dhidi ya Shakhtar Donetsk

Chaguo KuuUshindi wa Shakhtar Donetsk
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 1 Mei, 18:00
Uhakika45%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Zorya Luhansk imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Shakhtar Donetsk ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Zorya Luhansk nyumbani na 60% kwa Shakhtar Donetsk ugenini. Zorya Luhansk imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.30, huku Shakhtar Donetsk ikifunga 2.00 na kuruhusu 0.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Zorya Luhansk ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 9, huku Shakhtar Donetsk ikiwa nafasi ya 1 na alama 24 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 19% na ushindi wa ugenini 45%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Shakhtar Donetsk kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Shakhtar Donetsk

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 45% ★★☆☆☆
Ushindi wa Zorya Luhansk36%
Sare19%
Ushindi wa Shakhtar Donetsk45%
Over 2.5 Goals Hapana 81% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 45% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Zorya LuhanskW W L D WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Shakhtar DonetskW W W W WAlama 15 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 60%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.80 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 1Alama 14 dhidi ya alama 24

Sababu ya Utabiri

Zorya Luhansk imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Shakhtar Donetsk ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Zorya Luhansk nyumbani na 60% kwa Shakhtar Donetsk ugenini. Zorya Luhansk imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.30, huku Shakhtar Donetsk ikifunga 2.00 na kuruhusu 0.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Zorya Luhansk ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 14 baada ya mechi 9, huku Shakhtar Donetsk ikiwa nafasi ya 1 na alama 24 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 19% na ushindi wa ugenini 45%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Shakhtar Donetsk kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Zorya Luhansk dhidi ya Shakhtar Donetsk

Utabiri wa mechi ya Zorya Luhansk dhidi ya Shakhtar Donetsk ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Shakhtar Donetsk kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 45%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Zorya Luhansk una uwezekano wa 36%, sare 19%, na ushindi wa Shakhtar Donetsk 45%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe