Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya FC Kharkiv dhidi ya Epitsentr Dunayivtsi

Ukraine Premier League · Jmos, 1 Mei, 18:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Ukraine Premier League logo Ukraine Premier League Inasubiri
FC Kharkiv FC Kharkiv logo
vs
Epitsentr Dunayivtsi logo Epitsentr Dunayivtsi
Ijayo Siku ya Mechi 25 Tsentralnyi Stadion
155%Nyumbani X18%Sare 227%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 55%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za FC Kharkiv dhidi ya Epitsentr Dunayivtsi

Chaguo KuuUshindi wa FC Kharkiv
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 1 Mei, 18:00
Uhakika55%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

FC Kharkiv imeshinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Epitsentr Dunayivtsi ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 75% kwa FC Kharkiv nyumbani na 50% kwa Epitsentr Dunayivtsi ugenini. FC Kharkiv imefunga wastani wa mabao 2.50 na kuruhusu 0.50, huku Epitsentr Dunayivtsi ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, FC Kharkiv ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 15 baada ya mechi 7, huku Epitsentr Dunayivtsi ikiwa nafasi ya 10 na alama 8 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 55%, sare 18% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FC Kharkiv kwa kiwango cha uhakika cha 55%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa FC Kharkiv

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 55% ★★★☆☆
Ushindi wa FC Kharkiv55%
Sare18%
Ushindi wa Epitsentr Dunayivtsi27%
Over 2.5 Goals Hapana 77% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 25% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 55% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FC KharkivW W W W WAlama 15 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Epitsentr DunayivtsiL L L W DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini75% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.50 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 10Alama 15 dhidi ya alama 8

Sababu ya Utabiri

FC Kharkiv imeshinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Epitsentr Dunayivtsi ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 75% kwa FC Kharkiv nyumbani na 50% kwa Epitsentr Dunayivtsi ugenini. FC Kharkiv imefunga wastani wa mabao 2.50 na kuruhusu 0.50, huku Epitsentr Dunayivtsi ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, FC Kharkiv ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 15 baada ya mechi 7, huku Epitsentr Dunayivtsi ikiwa nafasi ya 10 na alama 8 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 55%, sare 18% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FC Kharkiv kwa kiwango cha uhakika cha 55%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya FC Kharkiv dhidi ya Epitsentr Dunayivtsi

Utabiri wa mechi ya FC Kharkiv dhidi ya Epitsentr Dunayivtsi ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa FC Kharkiv kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 55%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa FC Kharkiv una uwezekano wa 55%, sare 18%, na ushindi wa Epitsentr Dunayivtsi 27%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe