Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Kolos Kovalivka dhidi ya LNZ Cherkasy

Ukraine Premier League · Ijm, 4 Jun, 18:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Ukraine Premier League logo Ukraine Premier League Inasubiri
Kolos Kovalivka Kolos Kovalivka logo
vs
LNZ Cherkasy logo LNZ Cherkasy
Ijayo Siku ya Mechi 30 Stadion Kolos
137%Nyumbani X27%Sare 235%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 37%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Kolos Kovalivka dhidi ya LNZ Cherkasy

Chaguo KuuUshindi wa Kolos Kovalivka
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 4 Jun, 18:00
Uhakika37%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Kolos Kovalivka imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku LNZ Cherkasy ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Kolos Kovalivka nyumbani na 22% kwa LNZ Cherkasy ugenini. Kolos Kovalivka imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.60, huku LNZ Cherkasy ikifunga 0.70 na kuruhusu 0.90 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Kolos Kovalivka ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 8 baada ya mechi 8, huku LNZ Cherkasy ikiwa nafasi ya 7 na alama 11 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 27% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kolos Kovalivka kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Kolos Kovalivka

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 37% ★★☆☆☆
Ushindi wa Kolos Kovalivka37%
Sare27%
Ushindi wa LNZ Cherkasy35%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 37% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Kolos KovalivkaL W W L LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LNZ CherkasyW L D W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini25% / 22%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo9 / 7Alama 8 dhidi ya alama 11

Sababu ya Utabiri

Kolos Kovalivka imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku LNZ Cherkasy ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Kolos Kovalivka nyumbani na 22% kwa LNZ Cherkasy ugenini. Kolos Kovalivka imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.60, huku LNZ Cherkasy ikifunga 0.70 na kuruhusu 0.90 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Kolos Kovalivka ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 8 baada ya mechi 8, huku LNZ Cherkasy ikiwa nafasi ya 7 na alama 11 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 27% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kolos Kovalivka kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Kolos Kovalivka dhidi ya LNZ Cherkasy

Utabiri wa mechi ya Kolos Kovalivka dhidi ya LNZ Cherkasy ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Kolos Kovalivka kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 37%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Kolos Kovalivka una uwezekano wa 37%, sare 27%, na ushindi wa LNZ Cherkasy 35%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe