Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Bratslav Vinnytsia dhidi ya Oleksandria

U17 AFCON · Ijm, 21 Ago, 12:00

Updated Mon, Aug 24, 2026 12:01 EAT
U17 AFCON logo U17 AFCON Kipigo
Bratslav Vinnytsia Bratslav Vinnytsia logo
0-2
Oleksandria logo Oleksandria
Muda Kamili ROUND OF 64
153%Nyumbani X28%Sare 219%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 53%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Bratslav Vinnytsia dhidi ya Oleksandria

Chaguo KuuUshindi wa Bratslav Vinnytsia
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaIjm, 21 Ago, 12:00
Uhakika53%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Bratslav Vinnytsia imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Oleksandria ikishinda mechi 0 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Bratslav Vinnytsia nyumbani na 4% kwa Oleksandria ugenini. Bratslav Vinnytsia imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Oleksandria ikifunga 0.33 na kuruhusu 2.67 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 28% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Bratslav Vinnytsia kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Bratslav Vinnytsia

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 53% ★★★☆☆
Ushindi wa Bratslav Vinnytsia53%
Sare28%
Ushindi wa Oleksandria19%
Over 2.5 Goals Hapana 78% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 42% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 53% Final score: 0-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Bratslav VinnytsiaHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa OleksandriaL L LAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 0.33Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Bratslav Vinnytsia imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Oleksandria ikishinda mechi 0 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Bratslav Vinnytsia nyumbani na 4% kwa Oleksandria ugenini. Bratslav Vinnytsia imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Oleksandria ikifunga 0.33 na kuruhusu 2.67 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 28% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Bratslav Vinnytsia kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Actual result: 0-2 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Bratslav Vinnytsia dhidi ya Oleksandria

Utabiri wa mechi ya Bratslav Vinnytsia dhidi ya Oleksandria ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Bratslav Vinnytsia kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 53%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Bratslav Vinnytsia una uwezekano wa 53%, sare 28%, na ushindi wa Oleksandria 19%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe