Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Congo dhidi ya South Sudan

AFCON Qualifiers · Alh, 5 Sep, 19:00

Updated Mon, Oct 26, 2026 00:00 EAT
AFCON Qualifiers logo AFCON Qualifiers Kipigo
Congo Congo logo
1-0
Sudan Kusini logo Sudan Kusini
Muda Kamili GROUP STAGE - 1 Stade Alphonse Massamba-Debat
133%Nyumbani X36%Sare 231%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 36%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Congo dhidi ya South Sudan

Chaguo KuuSare
Matokeo Yanayotabiriwa0-0
Muda wa kuanzaAlh, 5 Sep, 19:00
Uhakika36%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Congo imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku South Sudan ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Congo nyumbani na 14% kwa South Sudan ugenini. Congo imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.90, huku South Sudan ikifunga 0.90 na kuruhusu 2.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 36% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 36%.

Utabiri wa Mechi

Sare

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-0 Confidence: Low · 36% ★★☆☆☆
Ushindi wa Congo33%
Sare36%
Ushindi wa South Sudan31%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 36% Final score: 1-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa CongoD L L L DAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa South SudanL L L W DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini20% / 14%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.60 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Congo imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku South Sudan ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Congo nyumbani na 14% kwa South Sudan ugenini. Congo imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.90, huku South Sudan ikifunga 0.90 na kuruhusu 2.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 36% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 36%.

Congo 1 wins, South Sudan 1 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 1-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Congo dhidi ya South Sudan

Utabiri wa mechi ya Congo dhidi ya South Sudan ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Sare kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-0 na uhakika wa 36%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Congo una uwezekano wa 33%, sare 36%, na ushindi wa South Sudan 31%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe