Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Lech Poznan dhidi ya FC Thun

Europa League · Alh, 20 Ago, 20:00 · Enea Poznan, Poznan

Updated Thu, Aug 20, 2026 22:37 EAT
Europa League logo Europa League Ushindi
Lech Poznan Lech Poznan logo
7-0
FC Thun logo FC Thun
Muda Kamili PLAY-OFFS Enea Poznan
153%Nyumbani X22%Sare 225%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 53%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Lech Poznan dhidi ya FC Thun

Chaguo KuuUshindi wa Lech Poznan
Matokeo Yanayotabiriwa2-1
Muda wa kuanzaAlh, 20 Ago, 20:00
Uhakika53%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Mon, Aug 17, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Lech Poznan imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku FC Thun ikishinda mechi 1 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Lech Poznan nyumbani na 4% kwa FC Thun ugenini. Lech Poznan imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.10, huku FC Thun ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.75 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 22% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lech Poznan kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lech Poznan

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-1 Confidence: Low · 53% ★★★☆☆
Ushindi wa Lech Poznan53%
Sare22%
Ushindi wa FC Thun25%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Actual: 7 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 68% probability Actual: No · Lost
Matokeo Sahihi 2-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 7-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 53% Final score: 7-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Lech PoznanW W L W WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa FC ThunL W L DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Mwenendo wa Wachezaji7.37 / -Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Lech Poznan imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku FC Thun ikishinda mechi 1 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Lech Poznan nyumbani na 4% kwa FC Thun ugenini. Lech Poznan imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.10, huku FC Thun ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.75 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 22% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lech Poznan kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 7-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Lech Poznan dhidi ya FC Thun

Utabiri wa mechi ya Lech Poznan dhidi ya FC Thun ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lech Poznan kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-1 na uhakika wa 53%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Lech Poznan una uwezekano wa 53%, sare 22%, na ushindi wa FC Thun 25%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe